Game

You are not connected. Please login or register

Source Develop muonline ss4.5 all protocol + hướng dẫn ADD Option

Go down  Message [Page 1 of 1]

Fenix

Fenix
Game Master
Game Master
Chào toàn thể các bạn, dạo gần đây có nhiều bạn PM xin hướng dẫn add option vao GameServer, nên tôi viết hướng dẫn này chủ yếu phục vụ những bạn có lòng đam mê nhưng chưa có những kiến thức này, chính vì vậy những bạn biết rồi không nên "ném gạch" là bài viết không giá trị hay đại loại nha.

vì là mục Develop nên tôi có share cả hướng dẫn add option cho GS 1.00.90 bằng cách sử dụng olly, cũng như share source liên quan đến GS 1.00.90 này để các bạn tự phát triên theo cái "tôi" của mỗi người cho thỏa chí đam mê ^^!.

==> chú ý : Source C++ đã được tôi fix lại từ Source của bạn "xom1b" trước đây có share, tôi lược bỏ một số thứ đi để lại những phần cơ bản như : command .v.v.
Còn mục Option tôi lược bỏ đi để các bạn thực hiện theo video add Option, nhu vậy mới trực quan.
==> voi Source C++ các bạn sử dụng Visual Studio 2010 để buid nhé.

==> Vì đây là mục Develop chính vì thế ta xét về mặt cùng nhau trao đổi kiên thức là chủ yếu, không xét những mặt khác như : giờ đã có SS6 hay Ex700 nên bộ hướng dẫn này không có giá trị .v.v. Như đã nói chủ yếu tôi muốn gửi tới những bạn có lòng dam mê với MU muốn làm 1 cái gì đó từ bản thân mình.

DOWNLOAD GS1.00.90 + Source + Video Guide Add Option

P/S : có những thắc mắc gì các bạn Post ngay tại topic này, để mọi người cùng trao đổi, hoặc có time online tôi sẽ trả lời ( không trao đổi ngoài luồng vấn để không liên quan )

Thank to : xom1b ( source C++ )

http://www.devgame.ga

Back to top  Message [Page 1 of 1]