Game

You are not connected. Please login or register

[Share] Qùa cho AE DEVGAME.GA cùng nhau phát triển forum nhé :)

Go down  Message [Page 1 of 1]

dovanquynhz

dovanquynhz
Developer
Developer
Chào mấy thánh, chào mấy fan của DKVS, chào mấy chú lang thang tìm server.....Sau đây em xin mạn phép share server của em lên. Tuy là dài lòng thòng, lôi thôi, nhưng em cũng mong mấy thánh đọc hết, đừng bỏ sót chữ nào rồi lại PM hỏi những câu ngớ ngẩn  B47 

Đầu tiên là những phần mềm cần thiết để chạy:
+ Xampp 1.8.3: link này tự kiếm vì hàng không hiếm
+ Notped++:Tự sử
+ Sothink SWF Decompiler: Crack à, tự kiếm nhé :)
+ Adobe Flash CS6: Tự sử luôn
*Lưu ý: Mấy thánh muốn dev thì tải hết, còn muốn ngồi chơi xơi nước thì tải 2 cái trên cùng thôi nhé  B32 

Đầu tiên source của em là ESSamp :) Nói đi nói lại thì ESSamp nó cũng như server. Cứ chạy là oke hết  B73 
-- Link tải của em nó đây: http://www.mediafire.com/download/htbbhjwz358j184/ESSamp.zip
Xong ESSamp.zip rồi...AE ta về giải nén ra, bỏ vào ổ D:\ hết nhé. Bỏ lung tung em không chịu trách nhiệm
Tiếp theo là phần client. File này của em nặng chia ra 2 part cho mấy thánh:
Part 1: [You must be registered and logged in to see this link.]
Part 2: [You must be registered and logged in to see this link.]
Tạo 1 thư mục có tên là client bỏ hết những gì tải từ part 1 và part 2 vào ạ.

Nếu mấy thánh có web của DKVS rồi thì bật server và chiến thôi...Còn chưa có thì đi RIP. Không muốn RIP thì tải nốt cái này về dùm em:
[You must be registered and logged in to see this link.]

Coppy những gì trong file www của em nó nhé..trừ mỗi client ra...Chép vào D:\xampp\htdocs...Config lại web và chiến thôi :)

chip01

chip01
Member
Member
pác chia sẻ ơi, pác xem lại giùm cái bản này hình như giống bản cùi của tuấn565 thôi mà, event không full như trong hình vậy ?

Back to top  Message [Page 1 of 1]