Game

You are not connected. Please login or register

[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng

Go down  Message [Page 1 of 1]

cho_ben

cho_ben
Member
Member
Các vũ công thân mến!

Đến với bữa tiệc rùngrợn cuối tuần này, các game thủ sẽ không chỉ được thưởng thức không khí ma quái đầyhuyền bí, trải nghiệm cảm giác hồi hộp, sợ hãi đậm chấtHalloween mà chúng mình còn có cơ hội nhận được những quà tặng "hót hòn họt" nữa đấy. Bật mí, "Halloween- Dấu ấn quỷ" kì này sẽ mang đến món quà là những giftcode giátrị, những gói item game VIP  luôn đượccác game thủ săn đón. Hơn thế nữa, rất nhiều những item game trong quà tặng còn có thời hạn sử dụng vĩnh viễn nữa đấy. Quà tặng hấpdẫn như thế này đã đủ khiến các game thủ háo hức chưa nào?
Chúng mình cùng xemqua những quà tặng hấp dẫn này thôi nào!
Quà tặng khi đến tham dự
Ngay khi đến tham dựbữa tiệc, các game thủ chúng mình đã có cơ hội nhận được một set quà tặng baogồm: Vòng tay Audition, móckhóa và nhữnggiftcode củaAudition hoặc Đột Kích rồi đấy. Vì vậy, các game thủ chúng mình hãy ghi nhớ rõthời gian, địa điểm và đến thật sớm để trở thành một trong những người đầu tiênnhận được những set quà giá trị này nhé!
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng FJhZ1DF
Vòng tay Auditon đầy màu sắc..
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng XPh5vyw
Móc khóa đáng yêu.
Tham gia tiệc Halloween, chúng mình có cơ hội nhận ngay nhữngmón đồ hóa trang đấy nhé! Các game thủ sẽ được chọn lựa một trong ba gói quàtặng giftcode sau:
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng 6Rfe4CM
Quà tặng khi tham dự trò chơi
Vừa trải nghiệm những trò chơi đậm chất Halloween, vừa nhận đượcnhững món quà trong game hấp dẫn. Tham gia vào bữa tiệc Halloween này, chúngmình chỉ ĐƯỢC chứ không có MẤT đâu các bạn ạ!
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng H5yXQzx
Những vcoin hấp dẫn nàysẽ về ai?
Quà tặng bốc thăm may mắn
Những quà tặng bất ngờdành cho những game thủ may mắn luôn là điều không thể thiếu được trong các bữatiệc của chúng mình có phải không nào? Trong những giải thưởng may mắn lần này,các game thủ có thể thoải mái lựa chọn những gói item từ Đột Kích hay từAudition phù hợp với mình nhất đấy nhé!
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng CTWt2Gj
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng Wf1bTEu
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng NLZG85u
M4A1-S Transformer làmột trong những quà tặng có thời hạn sử dụng hoàn toàn miễn phí đó nha!
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng EkIHTX7
Cánh thiên sứ, hoa hồng (VIP) này cũng sẽ thuộc về vũ công Audition may mắn nhất.
Vớinhững món quà VIP trên, các game thủ có thấy BTC của chúng mình tâm lý khôngnhỉ? Đây là cơ hội hiếm có để các bạn có thể nâng cấp nhân vật trong game củamình hoàn toàn free đấy nhé! Mau mau đặt lịch hẹn với "Halloween - Dấu ấn quỷ" đi thôi! Các món quà này đã được chuẩn bị sẵn sàng để các game thủ chúng mình rinhvề nhà rồi đấy.
Nếu còn có những thắc mắc hay mong muốn hẹn hò bạn bè tham giasự kiện này, chúng mình có thể thảo luận Tại đây nha!

Lưu ý: BTC sẽdành một số lượng vé nhất định để phát trước khi diễn ra chương trình 1 tiếngtại địa điểm tổ chức.
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng Sc3sRyj
Thanh Huyền -Phóng viên thành phố vũ hội
[Dấu ấn quỷ] Phát rồ với quà tặng "khủng SwxS5FA

Hội đồng thành phố vũ hội

Back to top  Message [Page 1 of 1]