Game

You are not connected. Please login or register

GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc

Go down  Message [Page 1 of 1]

Fenix

Fenix
Game Master
Game Master
Mình không share source nhé. Và mình chỉ share build lên cho mọi người tham khảo. Mình chưa từng đụng chạm đến C# mình vẫn có thể fix được thì các bạn vẫn có thể fix được. Chủ yếu các bạn có thích hay ko thôi. Chịu khó lên nhé.

Đây là tác phẩm của đêm thứ 2 mất ngủ. Fix hoàn chỉnh giống vinagame.

1. Bỏ nhiều đá CH, tự nâng khi nào hết đá hoặc đạt +12.
p/s: BỎ MAX ĐÁ THỎA MÁI. CỨ +12 NÓ DỪNG KO MẤT ĐÁ DƯ (tks trminhpc đã gợi ý)
2. Biến hình 100% nhé
3. Fix hợp thành kèm theo
4. Fix luôn HĐTB

còn 1 lỗi nữa mình chưa fix là khi tích trả đá về túi thì chỉ được 1v. Mò cái CH cả đêm nên chưa fix cái này. Mình sẽ up sau.

DEMO cho các bác thưởng thức
[You must be registered and logged in to see this link.]

Tham khảo là chính. Và bạn nào muốn tự code thì tham khảo cái log lúc chạy server mình kèm theo là biết cách GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc 1. Còn decompier lấy code thì... GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc 59 GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc 59
Link down: [You must be registered and logged in to see this link.] (nếu die thì chọn ở dưới)
pass: snapevn
pass giải nén: clbgamesvn.vn

New link (chọn 1 trong 2 link):

pass giải nén: clbgamesvn.vn

GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc Quote_icon Gửi bởi bachugacon122 GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc Viewpost-right
Up phụ link cho chut thớt nè 
zing me :[You must be registered and logged in to see this link.]
kleii :[You must be registered and logged in to see this link.]
up file :[You must be registered and logged in to see this link.]

Hình như có cái gì nhầm lẫn thì phải GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc 15GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc 15GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc 15GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc 15GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc 15GunnyII - Video demo CH + HT giống trminhpc 15

http://www.devgame.ga

Back to top  Message [Page 1 of 1]