Game

You are not connected. Please login or register

Share update GPW 1.0 dùng cho bản của trminhpc

Go down  Message [Page 1 of 1]

Fenix

Fenix
Game Master
Game Master
tks bác trminhpc đã giúp mình nhé Share update GPW 1.0 dùng cho bản của trminhpc 4.

P/s: các bạn tải về bản GPW của mình tại đây:[You must be registered and logged in to see this link.]

Đây là bản chỉnh sửa cho tương thích với server fix gió của trminhpc (bản GunnyII mình chưa thử nên chưa rõ nhưng chắc là được).

Lưu ý bản update này chỉ sử dụng cho trang quản lý tài khoản của người chơi ngoài ra trang admincp + homeindex là mình chưa có fix nhé. Mình sẽ update lên sau:

Link: [You must be registered and logged in to see this link.]
pass: clbgamesvn

* Mình mới code nên chưa test. bác nào rảnh test có lỗi post lên đây

Hướng dẫn:
B1. Giải nén và ghi đè vào thư mục idgunny
B2. Vào database gunny bên mysql. Table member bạn thêm giùm mình field này: id_mem (kiểu int [not null]). Coi hình dưới:
Share update GPW 1.0 dùng cho bản của trminhpc 0650a5dbe08411ffd3cd2e0e505ce67e_51705381.helpaddfield
B3: Test có lỗi post lên đây. Không có thì thôi Share update GPW 1.0 dùng cho bản của trminhpc 21. Cái này bạn nào dev gunny có lẽ ko cần bày nhiều cũng biết cài rồi chắc ko cần bày kĩ làm gì nhỉ?

Mình đang dự tính làm bản GPW 2.0 tách template ra hoàn toàn khỏi page + nhiều chức năng thú vị bao gồm cả webshop. Hỗ trợ GunnyII đang hot bây giờ. Bro nào giỏi làm giùm cái check online/offline ra field database giống Mu để tiện dev về sau nhé. Tks các bro Share update GPW 1.0 dùng cho bản của trminhpc 11

ĐỪNG QUÊN CÁI NÚT THANKS XINH ĐẸP Ở DƯỚI NHÁ

http://www.devgame.ga

Back to top  Message [Page 1 of 1]